ศึกโชว์แมตช์ VCT Ascension Pacific 2023 ระหว่างทีม CGRS และทีม Cuteboy ได้ลูกทีมครบแล้ว
VALORANT Thailand ได้ประกาศจัดโชว์แมตช์ในศึก VCT Ascension Pacific 2023 โดยจะเป็นการเจอกันระหว่างทีม CGRS และทีม Cuteboy ซึ่งจะรวมเอาเหล่าสตรีมเมอร์มากมายมาแข่งขันกันในโหมดใหม่ของเกมอย่าง Team Deathmatch
- Bleed eSports คว้าชัยเหนือ Bonkers คว้าโควตาเพลย์ออฟ VCT Ascension Pacific 2023
- VCT Ascension Pacific 2023 เตรียมจัดโชว์แมตช์ รวมสตรีมเมอร์ดัง
ศึกโชว์แมตช์ VCT Ascension Pacific 2023 เตรียมระเบิดศึก 8 กรกฎาคม
![ศึกโชว์แมตช์ VCT Ascension Pacific 2023 เตรียมระเบิดศึก 8 กรกฎาคม](https://cdn.oneesports.co.th/cdn-data/sites/3/2023/07/29BA7B5F-FB49-4808-B0D1-DDC3173E1163-1024x576.jpeg)
ล่าสุด เหล่าสตรีมเมอร์ที่จะมาเข้าร่วมการแข่งขันโชว์แมตช์ระหว่างทีม CGRS และทีม Cuteboy ได้ครบแล้ว โดยมีดังต่อไปนี้
ทีม CGRS
ทีม Cuteboy
สำหรับศึกโชว์แมตช์ VCT Ascension Pacific 2023 ระหว่างทีม CGRS และทีม Cuteboy จะจัดขึ้นในวันที่ 8 กรกฎาคม เวลา 15.00 น. แฟนๆสามารถรับชมได้ที่ช่อง Twitch, YouTube และ Facebook ของ Valorant Esports Thailand
อ่านเพิ่ม: VCT Ascension Pacific 2023: ตารางการแข่งขัน ผล รูปแบบ ช่องทางการรับชม