FULL SENSE ทีมน้องใหม่ของ RoV Pro League เปิดตัวผู้เล่นใหม่อย่างต่อเนื่องล่าสุดถึงคิวของ Cinderella อดีตผู้เล่นตำแหน่งป่าเข้ามาเป็นสมาชิกรายที่ 5
Cinderella เคยผ่านเวทีระดับโปรลีกมาแล้วกับ Goldcity Esports และ King of Gamers Club เข้ามาร่วมทีม FULL SENSE ต่อจาก Sharkz ในตำแหน่งแครี่ Agetsive ตำแหน่งมิดเลน , Happy กัปตันทีม และ Kamusari ตำแหน่งซัพพอร์ต
- FULL SENSE เปิดตัว Kamusari ผู้เล่น RoV รายที่ 4
- FULL SENSE ดึง Agetsive ดาวรุ่ง RoV ลุยโปรลีกครั้งแรก
“หนุ่มรองเท้าแก้วยิ้มหวานขวัญใจชาวป่า ดีกรีแชมป์ RoV Division 1 ที่บอกได้เลยว่าเป็นม้ามืดที่ไม่ได้มาเงียบ ๆ เพราะเมื่อนาฬิกาดังเมื่อไหร่ แสดงว่าถึงเวลาที่รถฟักทองจะมารับน้องตี๋ออกจากป่าไปล่าเหยื่อแล้ว!!”
“วันนี้ Cinderella ได้เข้าร่วมทีม FULL SENSE อย่างเป็นทางการแล้ว เแล้วเจอกันได้ในการแข่งขัน RoV Pro League 2024 Summer ติดตามผลงานของเขาไว้ให้ดี และร่วมส่งกำลังใจให้น้องตี๋กันด้วยเด้อออ”
![](https://cdn.oneesports.co.th/cdn-data/sites/3/2024/01/419501233_883350370460355_6768897532331125492_n-1024x1024.jpg)