Riot Games ได้เปิดตัว MV สไตล์อนิเมะสุดมันส์ สำหรับการแข่งขันนานาชาติครั้งที่สองของปีอย่าง Masters Tokyo
Riot Games เป็นค่ายเกมที่นอกจากจะขึ้นชื่อเรื่องเกมชื่อดังมากมายแล้ว พวกเขายังได้รับการยกย่องในด้านการทำเพลงและการทำแอนิเมชันอีกด้วย ซึ่งเขาได้ทำ MV เพลงประจำการแข่งขันมามากมาย แถมยังมี Arcane สุดยอดแอนิเมชันซีรีส์อีกด้วย
Riot Games จับมือสตูดิโอแอนิเมชันจากญี่ปุ่น ทำ MV ประจำศึก Masters Tokyo
![Riot Games จับมือสตูดิโอแอนิเมชันจากญี่ปุ่น ทำ MV ประจำศึก Masters Tokyo](https://cdn.oneesports.co.th/cdn-data/sites/3/2023/06/348384225_596225879321589_3814786562642623725_n-1024x577.png)
ล่าสุด Riot Games ได้จับมือกับ Production I.G. สตูดิโอแอนิเมชันจากญี่ปุ่น ปล่อยมิวสิกวิดีโอ “二律背反 REFLECTIONS” ประจำการแข่งขัน Masters Tokyo โดยมีเพลง HERO (Featuring SWEEP) ที่จัดทำโดย Bryan Nguyen, & David Yousefi จาก Ghostwriter Music เป็นเพลงประกอบ
โดย MV ดังกล่าวนำโดยเหล่าเอเจนท์ Valorant ที่มาในลายเส้นแนวแอนิเมชันญี่ปุ่นสุดเท่และไม่เหมือนใคร ซึ่งน่าจะถูกใจเหล่าแฟนๆ Valorant เป็นอย่างมาก ซึ่งแฟนๆสามารถเข้าไปรับชมกันได้ที่ลิงก์ข้างบน
สำหรับศึก Masters Tokyo เริ่มต้นขึ้นแล้วในวันนี้ โดยถ่ายทอดสดผ่านทางช่อง Twitch และ YouTube อย่างเป็นทางการของ Riot Games
อ่านเพิ่ม: ช็อต Saadhak มอง Fnatic แย่งแชมป์ที่บราซิลกำลังกลายเป็นที่พูดถึง